[EKP] ส่งตัวละคร

posted on 05 Oct 2013 19:09 by exkagepro
 
 
 
-------------------------------------------------------------------------------------------------------
 
จะสามารถอัพตัวละครลง exteen ได้ก็ต่อเมื่อประวัติผ่านเรียบร้อยแล้ว
 
-------------------------------------------------------------------------------------------------------

Tag ต่าง ๆ ของคอมมู
 
EKP - แท็คหลักของคอมมู
EKPcharacter - แท็คสำหรับเอนทรี่ตัวละคร
EKPhuman - แท็คสำหรับมนุษย์ปกติ
EKPnpc - แท็คสำหรับเอนพีซี
EKPspecial - แท็คสำหรับตัวละครพิเศษ (ไวรัสและมนุษย์ดัดแปลง)

 
-------------------------------------------------------------------------------------------------------
 
ส่งเอนทรี่ตัวละคร
หลังจากที่โปรไฟล์ผ่าน และอัพลงเอนทรี่แล้ว ให้มาส่งลิงค์ตัวละครที่เอนทรี่นี้
 
ชื่อ + ประเภท + ลิงค์เอนทรี่ 
 
ต.ย. อัลโตะ + มนุษย์ + xxxx.exteen.com/xxxx/xxx
 
 
-------------------------------------------------------------------------------------------------------
 

Comment

Comment:

Tweet

Kato Minoru + มนุษย์ + http://dcerulea.wordpress.com/2013/10/27/ekpkato-minoru/

#33 By DMเดียมี่ on 2013-10-27 21:11

อิซานามิ คาเร็น+NPC+ http://princesskaimuk.wordpress.com/2013/10/19/ekpizanami-karen/

#32 By Kirasagi Nene on 2013-10-19 21:31

คิริฮาระ คาซึมะ + มนุษย์ + http://miz-chan.exteen.com/20131018/ekp-kirihara-kazuma
ฝากด้วยนะค่าา

#31 By Shiki49 on 2013-10-18 23:21

Amber Carltras +มนุษย์ +http://aigokeros2514.exteen.com/20131017/ekp-amber-carltras
จะอีดิทให้พรุ่งนี้เช้านะคะ ;_____;

#30 By Bennnto on 2013-10-17 00:22

ในที่สุดเราก็ได้ส่งซะที!
คิคุ เร็น + มนุษย์ + http://jinyoung-hikaru.exteen.com/20131015/ekp-kiku-ren
<a href="http://jinyoung-hikaru.exteen.com/20131015/ekp-kiku-ren"> 
</a>

#29 By jinyoung_hikaru on 2013-10-15 23:21

ไฝว์กับ exteen กับฝ่า 504 มาลง orz

Akimoto Zehn + นักวิจัย + http://zerochan.exteen.com/20131008/ekp-akimoto-zen

#28 By ZeRoChAN on 2013-10-15 03:14

ไฝว์กับ exteen กับฝ่า 504 มาลง orz

Akimoto Zehn + นักวิจัย + http://zerochan.exteen.com/20131008/ekp-akimoto-zen

#26 By ZeRoChAN on 2013-10-15 03:12

ไฝว์กับ exteen กับฝ่า 504 มาลง orz

Akimoto Zehn + นักวิจัย + http://zerochan.exteen.com/20131008/ekp-akimoto-zen

#27 By ZeRoChAN on 2013-10-15 03:12

ไฝว์กับ exteen กับฝ่า 504 มาลง orz

Akimoto Zehn + นักวิจัย + http://zerochan.exteen.com/20131008/ekp-akimoto-zen

#25 By ZeRoChAN on 2013-10-15 03:12

ไฝว์กับ exteen กับฝ่า 504 มาลง orz

Akimoto Zehn + นักวิจัย + http://zerochan.exteen.com/20131008/ekp-akimoto-zen

#24 By ZeRoChAN on 2013-10-15 03:12

ไฝว์กับ exteen กับฝ่า 504 มาลง orz
Akimoto Zehn + นักวิจัย + http://zerochan.exteen.com/20131008/ekp-akimoto-zen

#23 By ZeRoChAN on 2013-10-15 03:11

Ibaraki Rei + มนุษย์ + http://neyaneyakii.exteen.com/20131014/ekp-ibaraki-rei

#22 By BUTTER★ on 2013-10-14 22:18

โรแลนด์ ยูมิ +มนุษย์ + http://ananyafever.exteen.com/20131014/ekp-roland-yumi

#21 By ananyafever on 2013-10-14 18:46

Kuroya Maoka + มนุษย์ + http://aisaka001.wordpress.com/2013/10/12/ekp-kuroya-maoka/

#20 By Aizaka on 2013-10-12 16:18

...เนื่องจากโดนwordpressทำพิษ อัพอีกโพสแล้วระงับบัญชีซะเฉยๆ เลยมาส่งลิงค์exteenด้วยค่ะ T v T
seisai Kirie +มนุษย์ + <cite>http://dreaminjuly.exteen.com/20131009/ekp-seisai-kirie
</cite>

#19 By JUL on 2013-10-10 23:56

มาส่งแล้ววววว (เดี๋ยวลืม)
อาราคาวะ อิโรกะ (อิโระ) + ไวรัส + http://nekomorith.wordpress.com/2013/10/08/ekp-arakawa-iroka-iro/

#18 By ねこもり on 2013-10-10 01:02

ส่งตัวละครค่า 502/504ร้ายกาจนัก...
Seisai Kirie +มนุษย์ + http://dreaminjuly.wordpress.com/2013/10/09/ekp-seisai-kirie/

#17 By JUL on 2013-10-09 22:19

ส่ง ส่งงง
Furukawa Miyu + มนุษย์ + http://linnasama.exteen.com/20131007/epk-furukawa-miyu

#16 By Linna_sama on 2013-10-08 21:51

YUSUKE (Tachida Yusuke) + ไวรัส + http://onamiokio.exteen.com/20131008/ekp-yusuke

#15 By siswrn on 2013-10-08 04:14

ฮิราเมกิ ริริคุ + มนุษย์ + http://smallhole.exteen.com/20131008/ekp-hirameki-ririku 

#14 By SMH241 on 2013-10-08 03:04

Encho kanna + มนุษย์ 
http://crdelia.wordpress.com/2013/10/07/ekp-encho-kanna-2/

#13 By 【`Alice--✦】 on 2013-10-08 01:00

Tsuneoki Saori + มนุษย์ + http://aliciaacacia.exteen.com/20131007/ekp-tsuneoki-saori 

ฝากด้วยก้ะ 

#12 By Alicia on 2013-10-07 23:08

Aoki Kazuki + มนุษย์ + http://seefah23.exteen.com/20131007/ekp-aoki-kazuki


#11 By ~SeeFaH~ on 2013-10-07 23:05

เซเรเนีย นูโวร่า + มนุษย์ + http://mylifefern.exteen.com/20131006/ekp-serenei-nuvora

#10 By MyLife on 2013-10-07 21:08

Rorelei + มนุษย์ + http://akear23.wordpress.com/2013/10/06/ekp-rorelei/

#9 By AKeaR on 2013-10-07 20:59

ทน502ไม่ไหว ลี้ไปwordpress
มาเอดะ ยูมิ + มนุษย์ + http://chania038.wordpress.com/2013/10/07/ekp-maeda-yumi/

#8 By ศาสดา on 2013-10-07 19:14

ทน502ไม่ไหว ลี้ไปwordpress
มาเอดะ ยูมิ + มนุษย์ + http://chania038.wordpress.com/2013/10/07/ekp-maeda-yumi/

#7 By ศาสดา on 2013-10-07 19:14

Noori  Sawagu + มนุษย์ + http://tsukino18.exteen.com/20131006/ekp-noori-sawagu

#6 By NamaE on 2013-10-07 13:18

Akahitoha Jun + มนุษย์ + http://opukocommu.wordpress.com/2013/10/06/ekp-akihitoha-jun/

#5 By opuko on 2013-10-06 23:56

ส่งค่ะ เย่ๆ
Koiyami Chrome + มนุษย์ + http://jammjammy.exteen.com/20131006/ekp-koiyami-chrome-1

#4 By Jamm. on 2013-10-06 22:54

ฝ่า 502 มาส่งครับ sad smile
Hoshizora Matsuri + มนุษย์ + http://panuki-w.exteen.com/20131006/ekp-hoshizora-matsuri

#3 By panuki on 2013-10-06 20:19

คนแรกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก 
Jisaya Katsumi + มนุษย์ + http://nutto-na.exteen.com/20131005/ekp-jisaya-katsumi

#1 By :RE.L Natsun: on 2013-10-05 22:01